Careervio Pre Camp Software Engineer Guide - ตอบแบบสอบถามก่อนเข้าเรียน

ไบต์ ครับ อยากพัฒนาตัวเองครับ ในเมื่อยังมีแรง ไม่อยากมาพูดว่าเสียดายทีหลัง

ผมกานต์ นะครับ ที่มาเรียนคอร์สนี้เพราะว่าต้องการสกิลพื้นฐานแน่นๆ เพื่อนำไปหางานและต่อยอดความรู้ภาษาอื่นๆ ครับ

ผมชื่อ ตังค์ครับ อยากฝึกทักษะตัวเองเพิ่มเติมและหาความรู้เพิ่มเติมครับ

ชื่อนิคครับ อยากเป็นโปรแกรมเมอร์ครับ

ปภังกร (เดี่ยว)
จุดมุ่งหมายที่มาเรียน เพื่อเพิ่มความรู้ พัฒนาตนเองในด้าน Programming
หากมีข้อมูล มีความเชี่ยวชาญหรือเก่งขึ้นจะนำไปสอนต่อให้ผู้อยากรู้ต่อไป

Post by papangkorn0991926887 “POST”

==> ข้อนี้ต้องทำหรือเปล่าครับ หรือข้ามไปก่อน

กรอกแบบสอบถามก่อนเริ่มเรียน

จุดมุ่งหมาย: เนื่องจากเราเป็น Project ที่มีผู้มาเรียนเป็นจำนวนมาก และเราจะเป็นต้องมีช่วงนึงหลังจากเดือนที่ 2 ที่ต้องทำ Project เป็นกลุ่ม เราจึงต้องการเก็บข้อมูลที่มีส่วนสำคัญในการทำให้เราสามารถจัดกลุ่มของท่านได้อย่างมีประสิทธิภาพ จึงขอให้ท่านทำตามขั้นตอนดังต่อไปนี้

รอแบบสอบถามเสร็จวันที่14/พย นะครับ ตอนนี้ยังไม่ต้องทำอะไร ข้ามไปก่อนเลย

ชื่อเมจิค่ะ
อยากทำงานทางด้าน Full stack ค่ะ
อยากออกมาทำฟรีแลนซ์ในสายงานนี้ค่ะ และอยากนำไปต่อยอดด้าน data ด้วยค่ะ

มิวครับ ตอนนี้เป็นนักเรียนชั้นม.3 ครับแต่ชอบการเขียนcodeโดยปกติจะเขียน lua, unity, html เป็นหลัก
แต่เริ่มสนใจพวก js ขึ้นมา เลยออยากเรียนรู้มากกว่านี้ครับ

สวัสดีค่ะ ชื่อ อายค่ะ ตอนนี้เป็น นศ. ปี 3 อยากพัฒนาตัวเองและหาประสบการณ์ทางสายงานนี้ค่ะ

ฮาเล่ย์ครับ อยากหางานฟรีแลนซ์ ระหว่างเรียนและพัฒนาตัวเองไปด้วย

1.ฮาเล่ย์
2.อยากได้ประสบการณืการมากขึ้น
3.มาฝึกด้วยกันครับบ

สวัสดีครับ
ชื่อสราวุธ บุญเกิด (ป๋อม)
เข้ามาเรียนเพราะอยากลองเรียนรู้สิ่งใหม่ๆครับ

ปลื้มครับ ตอนนี้เรียนปริญญาตรีอยู่ครับ ยินดีที่เข้าคอร์สนี้ครับ

สวัสดีค่ะ อีฟค่ะ จุฑามาศ ศุภดิษฐ์ อยากฝึกทักษะเพื่อเป็นโปรแกรมเมอร์ในอนาคตค่ะ

Post แล้วนะคะ(เสร็จสิ้น)

1. สวัสดีค่ะ ชื่อโมบายค่ะ
  2. อยากพัฒนาตัวเอง เพิ่มสกิลการเขียนโปรมแกรม และอยากนำไปประยุกต์ใช้กับการทำงานจริงในอนาคต
  3. มีพื้นฐานการเขียนโปรมแกรมนิดหน่อยค่ะ

Message Queue แบบไหนที่กำลังเป็นที่นิยมครับ

Pan ด้วยข้อจำกัดด้านสถานที่อยู่และสุขภาพ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากรับงานฟรีแลนซ์สาย Full Stack ค่ะ

แม็คครับ
อยากเปลี่ยนสายงาน ไปทำ Fullstack ครับ