Careervio Pre Camp Software Engineer Guide - ตอบแบบสอบถามก่อนเข้าเรียน

ไว้ถามตอบ ถ้ามีคำถามหัวข้อตอบแบบสอบถาม

3 Likes
  1. เดียร์ครับ 2. อยากหางานฟรีเเลนซ์ด้านทำเวป , เขียนโปรแกรม ครับ และสอนนักเรียน 3. พอมีพื้นฐานภาษาไพธอนนิดหน่อยครับ

courseหลัก frontend and backend จะมีคลิปสอนไหมครับเป็นภาษาไทย

มีครับ เยอะเลย ใจเย็นๆ รอปล่อยนะครับ

กานครับ ตอนนี้ทำงานประจำครับ ที่มาเรียนคืออยากพัฒนาตัวเองเพิ่มเติม ด้านเว็บแอฟครับ,

อิฐครับ ตอนนี้ทำงานเป็นโปรแกรมเมอร์ครับ ที่มาเรียนเพราะอยากพัฒนาตัวเองเพิ่มครับ

เฟิสครับ ตอนนี้ทำงานด้าน engineer อยู่ครับ มาเรียนเพราะอยากเรียนรู้สายอาชีพใหม่ๆครับ

1.เอ็มครับ
2.อนากหาฟรีแลนซ์ หรือไม่ก็สร้างธุรกิจเองครรับ
3.DE DS นิดหน่อยครับ

ท็อปครับ ตอนนี้เรียนอยู่ครับ แต่อยากมาเรียนเพิ่มเพื่อได้ประสบการณ์ใหม่ๆ

โต๋ครับ ทำงานประจำอยู่ อยากเรียนเพราะอยากหาประสบการณ์ใหม่ๆ เผื่อไปต่อยอดทางสายไอที

1. เอ๋ย :wave:
  2. สนใจพัฒนาตัวเอง เป็น Hard Skill
  3. หาเพื่อนเรียนไปด้วยกันยาวๆน้า ฮึบๆ #ทีมเริ่มใหม่ตั้งแต่ 0 Aoey 's server

เก็ตครับ ตอนนี้ทำงานประจำอยู่ อยากเรียนเพื่อเปลี่ยนสายงานใหม่ครับ

ชื่อ Get ครับ ตอนนี้ทำงานประจำ อยากเรียนเพื่อเปลี่ยนสายงานใหม่ครับ สนใจด้านprogrammer

สวัสดีค่ะ ชื่อเตยนะคะ อยากหาประสบการณ์เพิ่มเติมด้านการเขียนโปรแกรมค่ะ และอยากเป็นฟรีแลนซ์ค่ะ :grinning:

ลองอะไรใหม่ๆคับ ที่ยังไม่เคยทำ ฝากด้วยคับ

1.ชื่อ zMeimeiz ค่ะ
2.อยากพัฒนาตนเองเพิ่มเติม
3.มาฝึกกันค่ะ! ฮึบๆ

สวัสดีครับ “ชาติ” ครับ
สนใจพัฒนาความสามารถครับ
ยินดีที่ได้เข้าร่วมโครงการครับ

สวัสดีค่ะชื่อ “น้ำ” ค่ะ
อยากพัฒนาตัวเองด้านเขียนโปรแกรมและ
อยากสร้างโปรแกรมไว้ใช้กับงานที่ตัวเองทำอยู่ปัจจุบันค่ะ

สวัสดีครับชื่อไกด์ อยากทำงานเป็น Fullstack ตอนนี้เป็นนักศึกษาอยากจบมาและสามารถทำงานได้เลยครับ และมาหาความรู้ประสบการณ์ใหม่ๆครับ

สวัสดีครับ ปีเตอร์ ครับ อยากทำงานเป็น Fullstack อยากเรียนเพราะอยากหาประสบการณ์ใหม่ๆ เผื่อไปต่อยอดในอนาคตครับ