บัคหรือเปล่าครับ

ผมเจออะไรแปลกๆบนระบบครับ
โดยปกติแล้วเวลาที่เราทำ บทเรียนย่อยใดๆก็ตาม ก็จะมีเครื่องหมายถูกปรากฎ แต่สามบนเรียนดังต่อไปนี้ จะไม่แสดงเครื่องหมายถูก แม้ว่าจะทำเสร็จแล้วก็ตาม

ข้อสังเกตคือทั้งสามบทเรียนดังกล่าว จะมี hints

ซึ่งผมเข้าใจว่า ปกติควรแสดงผลใน ลักษณะนี้หรือเปล่า
image

แต่ถามว่าสองรูปด้านบน เกี่ยวข้องกับการที่ทำเสร็จแล้วในบทเรียนข้างต้น เครื่องหมายถูกไม่ปรากฏไหม อันนี้ผมก็ไม่ทราบเหมือนกัน
ก็ตามนั้นแหละครับ เข้าใจว่าทีมงานทำงานหนัก อาจะเกิดการผิดพลาดได้ เป็นกำลังใจให้ครับผม :grinning:

แก้ให้แล้วนะครับ แต่ต้อง clear browser cache ด้วยนะครับ
ขอบคุณมากๆ ที่แจ้งนะครับ

1 Likes