หาทีม เพื่อน มาเรียนด้วยกันครับ

สวัสดีครับ ชื่อ : นัท นะครับ
วันนี้อยากฟอร์มทีมที่มีเพื่อน ๆ จากในนี้ครับ แค่มาเรียนด้วยกันก็ได้ครับ
ใครเพิ่งเริ่มเรียนหรือมีข้อสงสัยจะได้มาแชร์กัน
กลุ่มผมมีคนเรียนด้วยกันทั้งหมด 4 คนครับ ทุก ๆ คนรวมถึงผมยังไม่ขึ้น Javascript เลย
เพราะงั้นไม่ต้องกลัวว่าจะช้านะ เราค่อย ๆ ลุยไปทีละเสตปกันครับ :grin:
สุดท้ายนี้ก็ขอฝากผลงานให้เพื่อน ๆ พี่น้อง รับชมครับ หวังว่าจะได้ร่วมกลุ่มกันนะครับ
จะมาอัพเดทผลงานเรื่อย ๆ ครับ สู้ ๆ นะครับทุกคน
ปล. สื่อสารกันใน Discord นะครับ

[FCC] : Survey Project
Screenshot-2021-11-20-154659
[FCC] : Landing Page Project 1
landing-page
[FCC] : Landing Page Project 2
landing-page2

ขอจอยทีมใน Discord ด้วยได้มั้ย :grinning:

ขอไปด้วยคน ตี้เต็มยัง ปวดหัวกับ Javascript มาก

ยังว่างอยู่ไหมครับ ขอจอยด้วยได้ไหมม