Careervio Pre Camp Software Engineer Guide - ตอบแบบสอบถามก่อนเข้าเรียน

ยีนส์ครับ ต้องการเข้ามาศึกษาเรียนรู้เพื่อประกอบการเปลี่ยนงานครับ

ตอนนี้ยังไม่เห็นแบบสอบถามค่ะ เลยข้ามไปก่อน

แบบสอบถามเนี่ยเมื่อไหร่จะมาหรอครับ

belle
อยากพัฒนาตัวเองให้มากขึ้น

เฟมครับ พัฒนาตัวเองเพื่อเปลี่ยนสายงานครับ

เจี๊ยบค่ะ มาเรียนเพื่อพัฒนาตัวเองและเพิ่มอาชีพในอนาคตค่ะ

1.ชื่อพีทนะครับ
2.ตอนนี้เป็นนักเรียนอยู่ครับ ที่มาเรียนเพราะอยากเป็นวิศวะกรคอมพิวเตอร์ครับ

สอบถามครับ ว่า มีให้เลือกอ่านเป็นแบบภาษาอังกฤษไหมครับ พอดี อ่านที่แปลภาษาไทยมาแล้วไม่ค่อยเข้าใจ คิดว่าอ่านจาก ภาษาอังกฤษโดยตรง จะเข้าใจกว่าครับ

ตอนนี้มีแบบสอบถามให้ทำยังคะ

พิมค่ะ อยากเรียนรู้ทักษะเพิ่ม แต่ไม่มีพื้นฐาน อยากอยู่กลุ่มที่ช่วยกันสำหรับมือใหม่ค่ะ

สวัสดีครับ ชื่อเอฟ อยากฝึกทักษะเพื่อนำไปทำงานและต่อยอดทางด้านอื่นๆ มีพื้นฐานเขียนโปรแกรมมาบ้าง

สวัสดีครับ ชื่อก็อตครับ
สนใจพัฒนาความสามารถและนำไปพัฒนาprojectจบของพวกผมได้ครับ
ยินดีที่ได้เข้าร่วมโครงการครับ

ชื่อพริมค่ะ
สนใจพัฒนาตัวเองและทักษะที่เป็น Hard Skill เพื่อนำไปใช้กับ business ของตัวเองค่ะ

Precamp Software Engineer Guide-ตอบแบบสอบถามก่อนเข้าเรียน

Pre Camp Software Engineer ตอบแบบสอบถามก่อนเข้าเรียน

มาเพื่อตอบคำถาม เห็นเขาว่าให้ข้ามไปก่อน

ชื่อจ๋อมค่ะ เรียนเพราะอยากเปลี่ยนสายงานค่ะ แล้วก็ชอบทางนี้ด้วยค่ะ แต่ไม่ค่อยมีเวลาเท่าไหร่ค่ะ

ชื่อไทน์ครับผม ผมสนใจทุกสายงานครับแต่ติดที่ประสบการณ์น้อยไปสายไหนก็ไม่สุดเลยเอามาใช้งานจริงๆไม่ได้จึงอยากจะหาประสบการณ์และความรู้เพิ่มครับ

ชื่อ ท็อป ครับ
ต้องการหาความรู้เพิ่มเติมครับ

1.ชื่อเพชรครับ
2.นักศึกษาจบใหม่ครับ