แนะนำตัวเองได้ที่กระทู้นี้

สวัสดีค่ะ
ชื่อ ลูกแก้ว ค่ะ
มาเรียนคอร์สนี้ เผื่อเรียนรู้เพิ่มเติม เพื่อไปหางานเพิ่มในอนาคตค่ะ

1.) สวัสดีครับทุกท่าน ผมชื่อบูมนะครับชื่อจริงก็ นนฐ์ทกร บุญรักชาติ
2.) จุดมุ่งหมายที่มาเรียนเพราะอยากย้ายสายงานและอยากไปเป็นวิศวกรที่ซิลิคอนวัลเลย์ครับ
3.) อยากแบ่งบันเพลงที่ติดช่วงนี้ครับ (พอดีติดไททันมาฮ่าาา) Hiroyuki Sawano “Attack on Titan” Vogel im käfig live YOUSEEBIGGIRL/T:T - YouTube

ชื่ออ๊อดครับผม ชอบการเรียนรู้ครับผม

สวัสดีครับ

1. ผม ชื่อ คิม ครับ
  2. อยากพัฒนาแนวคิด และองค์ความรู้ของการเขียนโปรแกรม

ขอบคุณครับ

1.ชื่อ ป้อง
2.อยากพัฒนาตัวเองไปเรื่อยๆ
3.ทุกสิ่งอย่างที่จะช่วยได้

1. ชื่อนัด
  2. ฝึกฝนและหางานทำ
  3. สู้ๆครับทุกคน

สวัสดีครับ

1. ชื่อบีมนะครับ
  2. อยากเปลี่ยนสายงานครับ :grinning_face_with_smiling_eyes:

ชื่อ ใบหม่อนค่ะ
อยากมาเรียนเพื่อพัฒนาความคิด
ไม่มีพื้นฐานเลยค่ะ มาเริ่มที่นี่เลย

สวัสดีครับ ชื่อ ชัย ต้องการเรียนเพื่อเพิ่มความรู้ให้ตัวเองครับ อยากเขียนโปรแกรมครับ

ชื่อฮิมครับ มาเรียนเพื่ออัพสกิลครับ

สวัสดีครับ ชื่อ เบบี้ออย นะครับ ตอนนี้เป็น FrontEnd Dev อยู่นะครับ ฝากตัวด้วยนะค้าบบ
จุดหมาย go to Full Stack Dev
แนะนำแบ่งปันเรื่องอาหารค้าบ สนใจมาได้น้า 5555

สวัสดีครับ ชื่อโบ๊ต ตอนนี้เป็น Java Developer ครับ

ฝากเนื้อผากตัวด้วยครับ

สวัสดีคับ ชื่อจิ๊บ ผมจบไม่ตรงสาย เลยมาเรียนเพราะสนใจอยากย้ายสายงานคับผม

สวัสดีครับทุกคน เราชื่อโทน ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมอยากมาเรียนรู้เพื่อหางานในตำแหน่ง front end developer แต่รู้สึกตัวเองยังไม่พร้อมเท่าไหร่ก็เลยมาลงเรียนคอสนี้ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ :slightly_smiling_face:

1.ชื่อ : ปีเตอร์
2.Upskill ในทุกเรื่องของ FullStack

สวัสดีค่ะ ชื่อปราง
ต้องการเรียนเป็น Full Stack และประกอบอาชีพค่ะ

สวัสดีครับ ชื่อโอ ครับ กำลังศึกษาโค้ดภาษาอื่นๆนอกจาก Python ครับ
อยากจะทำงานด้าน Data Scientist :laughing:

1. ชื่อจริง : ปกรณ์กฤษณ์ เผ่ามะณี
  2. ชื่อเล่น : ไก่
  3. จุดมุ่งหมายที่มาเรียน : อยากเรียนเพื่อให้รู้ แล้วถ้าเราได้เรียนแล้วชอบมันจริงๆ ความรู้นี้ก็จะสามารถสร้างรายได้ให้เรา ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง รู้ไว้ไม่น่าจะเสียหายอะไรใช่ไหมครับ
  4. อื่นๆ ที่อยากแบ่งปัน : -

สวัสดีครับ ต๊อปครับ
จริงๆจบวิศวะเครื่องกล ชอบศึกษาเทคโนโลยีใหม่ๆ ชอบการเอาโลกของดิจิตอลมารวมกับโลกทางกายภาพ ทำให้รู้สึกว่าชีวิตง่ายและสะดวกขึ้นมาก
อยากมีพื้นฐานทางด้านนี้ให้แน่น จะได้ปรับไปใช้กับงานในอนาคตได้
ขอให้ทุกคนที่มาเรียนคอร์สนี้สู้ๆครับ เป็น community ที่ดีมากๆ :slightly_smiling_face:

สวัสดีครับ ชื่อ จิมมี่ ครับ
อยากเรียนรู้ และอัพสกิลตัวเองเพื่อเปลี่ยนสายงานครับ
ก็อยากให้ทุกคนคอยช่วยเหลือและพากันเรียนจบคอร์สนี้ไปด้วยกันครับ